Sabunta Timeline
Muna ba da fasali masu taimako da ci-gaba ga masu watsa shirye-shirye da masu aiki da gidan talabijin na Intanet. Kuna iya sarrafa watsa shirye-shiryen ku da kyau yayin tabbatar da yawan aiki tare da taimakon VDO Panel.
Agusta 14, 2024
version 1.5.8
added:
✅ "Zazzagewa ta Kukis" zaɓi don saukewar YouTube da sake fasalin fasalin.
Don jagora, bi koyawan bidiyo: https://youtu.be/WWk-sq9Ag7M.
An sabunta:
✅ An sabunta bayanan Geo akan sabar gida.
Ingantawa:
✅ Wasu ayyuka da yawa sun ga ingantaccen haɓakawa.
Tabbatacce:
✅ An magance wasu kurakurai da yawa kuma an gyara su.
Yuli 18, 2024
version 1.5.7
added:
- Taimako don Ubuntu 24 OS
An sabunta:
- An sabunta bayanan Geo akan sabar gida.
- An sabunta fakitin Vdopanel Laravel zuwa sabbin nau'ikan.
Ingantawa:
- Wasu ayyuka da yawa sun ga manyan abubuwan haɓakawa.
Tabbatacce:
- Salon launi mai sarrafa fayil.
- Matsalar zazzagewar YouTube.
- Dogon lokacin fitowar lissafin waƙa na tsawon lokaci sama da awanni 24.
- An magance wasu kurakurai da yawa kuma an gyara su.
Yuni 04, 2024
version 1.5.6
added:
✅ Launin salon software zuwa saitunan gudanarwa.
An sabunta:
✅ Rukunin bayanai na Geo akan sabar gida.
✅ Vdopanel Laravel fakiti zuwa sabbin nau'ikan.
Ingantawa:
✅ Ajiyayyen ayyuka.
✅ Sanannen haɓakawa ga wasu ayyuka da yawa.
Tabbatacce:
✅ Ba da izini tare da gwajin nesa a wasu lokuta.
✅ Kuskure tare da sunayen lissafin waƙa mai ɗauke da waƙafi (,) a cikin taken matsayi.
✅ UTF-8 bug mai ɓoyewa.
✅ Matsalar API don admin.
✅ Kuskure akan shafin mayarwa.
✅ Ƙara bidiyo zuwa lissafin waƙa ta hanyar ja-da-saukar zaɓi.
✅ Matsalar Google VAST.
✅ Wasu kwari da yawa.
Janairu 24, 2024
version 1.5.5
✅ An sabunta: An sabunta bayanan Geo akan sabar gida.
✅ An sabunta: An sabunta fakitin Vdopanel Laravel zuwa sabbin nau'ikan.
✅ Haɓakawa: Sabunta shafin bayanan tsarin tare da sabbin bayanai da haɓakawa.
✅ Haɓakawa: Wasu ayyuka da yawa sun ga manyan abubuwan haɓakawa.
✅ Kafaffen: An warware hanyar shiga Admin ta hanyar bug.
✅ Kafaffen: An magance wasu kwari da yawa kuma an gyara su.
Oktoba 31, 2023
version 1.5.4
updated:
✅ An sabunta bayanan Geo akan sabar gida.
✅ An sabunta fakitin VDOPanel Laravel zuwa sabbin nau'ikan.
Ingantawa:
✅ Aikin saƙo don aika samfuri.
✅ Ƙara sunan bidiyo da tsawon hanya a cikin ginshiƙi na bayanai.
✅ Wasu ayyuka da yawa sun ga ingantaccen haɓakawa.
Kafaffen:
✅ Single ko Multiple da Adaptive Bitrate zažužžukan shigar bug a cikin sake siyarwar shafin gyara.
✅ Mahimman batutuwa tare da nginx akan Ubuntu 22.
✅ Jawo da sauke batun don lissafin waƙa.
✅ Mai sarrafa fayil ya sake yin oda ta kwaro na kwanan wata.
✅ Mai sarrafa fayil loda .wmv nau'in bug.
✅ An magance wasu kurakurai da yawa kuma an gyara su.
Oktoba 01, 2023
version 1.5.3
✅ Ƙara: Aiwatar da sake yin oda zuwa jerin waƙoƙin VOD
✅ An sabunta: Haɓaka tsarin vdopanel zuwa sabon sigar da PHP 8.1, Don haka yana da mahimmanci ga dalilan tsaro.
✅ An sabunta: An sabunta bayanan Geo akan sabar gida.
✅ An sabunta: An sabunta fakitin Vdopanel Laravel zuwa sabbin nau'ikan.
✅ Haɓakawa: Ayyukan kayan aikin canja wuri
✅ Haɓakawa: Wasu ayyuka da yawa sun ga manyan abubuwan haɓakawa.
✅ Kafaffen: Gyara matsalar mai saukar da youtube tare da Centos7 da Centos8 OS
✅ Kafaffen: Gyara bug a cikin saitin lodalancer
✅ Kafaffen: Gyara bug tare da sake gina wakili lokacin canza yankin sa alama
✅ Kafaffen: Gyara kwaro tare da tashar Mai Gudanarwa
✅ Kafaffen: An magance wasu kwari da yawa kuma an gyara su.
Yuli 16, 2023
version 1.5.2
✅ Ƙarawa: An gabatar da sabon fasalin kayan aikin canja wuri wanda ke haifar da faɗakarwa ga asusun da ke kan sabar na yanzu, yana ba da zaɓi don sake rubutawa ta tilastawa idan an zaɓa.
✅ An ƙara: Sabbin tsarin aiki na cPanel an ƙara zuwa jerin tallafi, gami da cPanel tare da Almalinux 9, RockyLinux 9, da Ubuntu 20.
✅ Ƙara: API mai siyarwa da maɓallan API guda ɗaya na masu siyarwa an gabatar da su.
✅ An sabunta: An sabunta bayanan Geo akan sabar gida.
✅ An sabunta: An sabunta fakitin Vdopanel Laravel zuwa sabbin nau'ikan.
✅ Haɓakawa: An inganta aikin SSL don saitawa da sabuntawa sosai.
✅ Haɓakawa: An inganta ayyukan YouTube don kyakkyawan aiki.
✅ Haɓakawa: Wasu ayyuka da yawa sun ga manyan abubuwan haɓakawa.
✅ Kafaffen: An warware matsalar fasalin directory, wanda ya haifar da matsala 500.
✅ Kafaffen: An gyara kwaro da ke shafar tsawon lokaci don tsoffin waƙa.
✅ Kafaffen: An gyara kuskure a agogon mai amfani.
✅ Kafaffen: An magance wasu kwari da yawa kuma an gyara su.
Bari 30, 2023
version 1.5.1
✅ An sabunta: An sabunta bayanan Geo akan sabar gida.
✅ An sabunta: vdopanel Laravel an sabunta fakitin zuwa sabbin nau'ikan.
✅ Ingantawa: An inganta ayyuka da yawa.
✅ Kafaffen: An gyara kwaro a cikin tsarin jadawalin.
✅ Kafaffen: An gyara aikin tashar tashar rtmp don amfani na farko.
✅ Kafaffen: An gyara wasu kwari da yawa.
Bari 24, 2023
version 1.5.0
✅ Ƙara: Sabon zaɓi don toshewar IP don toshewa ko ba da izinin adiresoshin IP ko abin rufe fuska.
✅ Ƙarawa: Taimakawa ga gajeren URL na YouTube (youtu.be) a cikin sake kunnawa da saukewa.
✅ Added: Telegram sake rafi da aka ƙara zuwa fasalin rafi na zamantakewa.
✅ Ƙara: Alamomin zamantakewa da aka ƙara don ƙirƙira, gyara, da duba fom don masu watsa shirye-shirye da masu siyarwa.
✅ Ƙarawa: Shafin Kula da watsawa a ƙarƙashin Ƙididdiga don saka idanu kan bayanan haɗin rafi zuwa tashar ku.
✅ An sabunta: An sabunta bayanan Geo akan sabar gida.
✅ Sabuntawa: Sabbin fakitin vdopanel Laravel zuwa sabbin nau'ikan.
✅ Sabuntawa: Sabunta sabis na Stunnel zuwa sabon ingantaccen sigar.
✅ Canza: Shafukan da aka sake yin oda a ƙarƙashin abubuwan amfani (kashe IP da kulle yanki).
✅ An Canja: Saitunan Geo sun sake suna zuwa Geo Blocking da IP Lock da aka canza suna zuwa IP Blocking.
✅ Haɓakawa: Sabunta ayyukan YouTube don ƙarin haɓakawa.
✅ Ingantawa: An inganta ayyuka da yawa.
✅ Kafaffen: Kafaffen bug a cikin tsarin jadawalin.
✅ Kafaffen: An gyara wasu kwari da yawa.
Afrilu 17, 2023
version 1.4.9
✅ Ƙara: Canza mai kunna sauti kuma ƙara sabon mai kunna sauti mai sauƙi azaman widget din.
✅ Ƙara: An ƙara sabon zaɓi don tambarin alamar ruwa don sarrafa faɗuwar hoto da bayyana gaskiya. Hakanan, an inganta ƙira da UI.
✅ Ƙarawa: Ƙara rubutun gungura tare da zaɓuɓɓuka da yawa zuwa rafi na gidan talabijin na yanar gizo.
✅ Ƙara: Ƙara sabon zaɓi don geoblock don ba da damar zaɓaɓɓun ƙasashe da toshe wasu. Hakanan, ƙara maɓallin sauyawa don kunnawa da kashewa.
✅ Ƙara: An ƙara sabbin ɗakunan karatu don VDO Panel Kunshin FFMPEG RPM na CentOS 7.
✅ An sabunta: An sabunta bayanan Geo akan sabar gida.
✅ An sabunta: An sabunta VDO Panel Fakitin Laravel zuwa sabbin sigogin.
✅ Canji: Canji VDO Panel API Auth na gida daga tashar jiragen ruwa 80 zuwa 1050 akan sabar cPanel don magance wasu rikice-rikice.
✅ Ingantawa: An inganta ayyuka da yawa.
✅ Kafaffen: Kafaffen hanyar mai amfani a cikin bug-bitrate da yawa tare da sabar cPanel.
✅ Kafaffen: Kafaffen batun tare da tambarin alamar ruwa ba ya bayyana tare da sake kunna bidiyo na YouTube.
✅ Kafaffen: Kafaffen batun cPanel cikakken yanayin shafi; ba a loda shi ba saboda wasu rikice-rikice.
✅ Kafaffen: Kafaffen matsalar toshewar shigarwar VAST (Google Ads) wanda AdGuard AdBlocker ya haifar.
✅ Kafaffen: An gyara wasu kwari da yawa.
Maris 09, 2023
version 1.4.8
➕ An ƙara: VAST (bidiyon Talla na Google)
➕ Ƙara: Zazzage fayilolin mai jarida kai tsaye daga URL masu fita zuwa mai sarrafa fayil
➕ An ƙara: Sabbin ɗakunan karatu don kunshin VDOPanel FFMPEG RPM na CentOS 7
⬆️ An sabunta: An sabunta bayanan Geo na sabar gida
⬆️ An sabunta: An sabunta fakitin VDOPanel Laravel zuwa sabbin nau'ikan
🔧 Haɓakawa: Ingantattun 'yan wasan VDOPanel
🔧 Haɓakawa: Ingantaccen jagorar VDOPanel
🔧 Haɓakawa: Ingantaccen tsaro don URL a cikin fasalin VOD
🔧 Ingantawa: Mai sarrafa fayil mai sauri
🔧 Ingantawa: Rage nauyin uwar garken akan VDOPanel
🔧 Ingantawa: Ingantaccen aikin SMTP
🔧 Ingantawa: An inganta wasu ayyuka da dama
✨ Kafaffen: Kafaffen batu tare da zazzagewar Youtube
✨ Kafaffen: Kafaffen bug tare da canza fayiloli a cikin mai sarrafa fayil
✨ Kafaffen: Kafaffen bug tare da widget a cikin rafin matasan tare da Multi-bitrate
✨ Kafaffen: An gyara wasu kwari da yawa.
Fabrairu 12, 2023
version 1.4.7
✅ Ƙarawa: Zaɓin Hoton Mai kunnawa a ƙarƙashin Utilities tab don hoton bangon hoto a cikin mai kunna VDOPanel lokacin da ba ya samuwa.
✅ Ƙarawa: Ƙara lissafin waƙa kai tsaye a cikin shafin Jadawalin Waƙa.
✅ Sabuntawa: Sabunta bayanai na Geo akan sabar gida.
✅ Sabuntawa: Sabunta fakitin VDOPanel Laravel zuwa sabbin nau'ikan.
✅ Haɓakawa: Inganta yawo don masu amfani da IPTV.
✅ Ingantawa: An inganta ayyuka da yawa.
✅ Kafaffen: Gyara ɗan wasa tsakiya da batun girman.
✅ Kafaffen: Jadawalin batun lissafin waƙa.
✅ Kafaffen: batun maɓallin ƙarar sauti tare da mai kunna VDOPanel.
✅ Kafaffen: Matsalolin sauyawa na Hybrid.
✅ Kafaffen: Matsalar taɗi tare da na'urorin iPhone da wayar hannu gabaɗaya.
✅ Kafaffen: An gyara wasu kwari da yawa.
Fabrairu 01, 2023
version 1.4.6
✅ An sabunta: Sabunta bayanai na Geo akan sabar gida
✅ An sabunta: Sabunta fakitin VDOPanel Laravel zuwa sabbin nau'ikan
✅ Ingantawa: Rafin gidan talabijin na yanar gizo ya inganta don kada ya faɗo lokacin canzawa zuwa wani lissafin waƙa da aka tsara
✅ Ingantawa: An inganta ayyuka da yawa
✅ Kafaffe: Kuskure 500 yana bayyana a wasu lokuta a cikin URL ɗin dashboard mai gudanarwa da mai watsa labarai
✅ Kafaffe: Gyara shigarwar bitrate guda ɗaya ko da yawa don zaɓar mai gudanarwa da mai siyarwa yayin gyara mai watsa shirye-shirye
✅ Kafaffe: Batu mai mahimmanci don mai kunna VDOPanel
✅ Kafaffe: An gyara wasu kurakurai da yawa
Janairu 23, 2023
version 1.4.5
✅ Ƙara: Taimakawa CentOS Stream 9, AlmaLinux 9, da RockyLinux 9
✅ Ƙarawa: Sake watsa bidiyo ɗaya na youtube kai tsaye a cikin jadawalin
✅ Ƙara: fasalin Chromecast da maɓallin da aka ƙara zuwa duk 'yan wasan VDOPanel don haɗawa da TV mai wayo
✅ Ƙarawa: fasalin wakili akan tashar jiragen ruwa 80 da 443 don URLs guda ɗaya da mahara bitar rafi tare da kunna ko kashe daga Shafin Haɗi na sauri
✅ Ƙara: Siyayya, Animation, da Rukunin Media waɗanda aka ƙara zuwa fom ɗin adireshi na VDOPanel
✅ An ƙara: Sabbin ɗakunan karatu don kunshin VDOPanel FFMPEG RPM na CentOS 7
✅ An sabunta: Sabunta bayanai na Geo akan sabar gida
✅ Sabuntawa: Sabunta fakitin VDOPanel Laravel zuwa sabbin nau'ikan
✅ Haɓakawa: Ƙarin haɓakawa don manyan ayyuka don rage yawan kaya
✅ Haɓakawa: An haɓaka ƙididdiga a cikin jerin masu kallon ƙasa
✅ Haɓakawa: An inganta ayyukan masu saukar da Youtube
✅ Haɓakawa: Jerin waƙa na jadawali ya inganta sosai
✅ Haɓakawa: Inganta bayanan kai don nuna bidiyo na yanzu, lissafin waƙa, da matsayi kuma mafi inganci
✅ Haɓakawa: An inganta aikin haɓakawa don magance matsalolin cache a wasu lokuta da tsarin da ya ɓace.
✅ Ingantawa: An inganta ayyuka da yawa
✅ Kafaffen: Gyara batun haɗin nesa akan Ubuntu da Debian
✅ Kafaffen: An gyara wasu kurakurai da yawa
Disamba 20, 2022
version 1.4.4
✅ Ƙarawa: Taimakawa Re-stream URLs na RTSP
✅ Ƙara: Taɗi da aka saka a cikin widget din mai kunnawa da ƙara akwatin taɗi shi kaɗai azaman widget
✅ Sabuntawa: Sabunta bayanai na Geo akan sabar gida
✅ Sabuntawa: Sabunta fakitin VDOPanel Laravel zuwa sabbin nau'ikan
✅ Haɓakawa: Lissafin waƙa ya inganta don nuna duka ko wasu kamar ƙidaya akan shafin
✅ Haɓakawa: An inganta shafin wasan VOD don ɗauka da sauri
✅ Haɓakawa: VDOPanel babban shafukan wasan wasan an inganta su tare da taɗi
✅ Ingantawa: An inganta ayyuka da yawa
✅ Canji: An sake tsara shafin widget don ingantaccen samfoti
✅ Kafaffen: VOD playlist tsoho bebe don saita kamar yadda tare da saitunan player
✅ Kafaffen: Bug a cikin mai sarrafa fayil a ƙara manyan fayiloli zuwa jerin waƙoƙi
✅ Kafaffen: Ƙirƙiri batun maɓalli na ssh don sabar bawan mai ɗaukar nauyi a cikin saiti
✅ Kafaffen: An gyara wasu kwari da yawa
Disamba 01, 2022
version 1.4.3
Ƙara: Goyan bayan Ubuntu 20, Ubuntu 22, da Debian 11
Ƙara: Jerin waƙa don haɗa bidiyo (VOD)
Ƙarawa: Ayyukan gyara stunnel a ƙarƙashin VDO Panel umarni (duba duk umarni ta vdopanel - taimako ta ssh)
Ƙara: Masu kallo suna ƙidaya kawai a cikin widget din
Ƙarawa: Shafuka da yawa tare da tebur bayanai a cikin Shafin Jadawalin Waƙa
Sabuntawa: Sabunta bayanai na Geo akan sabar gida
An sabunta: Sabuntawa VDO Panel laravel kunshe-kunshe zuwa latest iri
Ingantawa: Ɓoye fayil ɗin .ftpquota da kowane ɗigogi musamman akan sabar Cpanel a cikin VDO Panel sarrafa fayil
Ingantawa: Ingantattun ayyukan cron yanzu zai rage matsakaicin nauyi
Haɓakawa: Ingantaccen ƙara bidiyo daga mai sarrafa fayil zuwa lissafin waƙa da babban mai sarrafa fayil
Ingantawa: An inganta ayyuka da yawa
Kafaffen: Gyara saitin sabis na stunnel da kuma hanyar sadarwa ta Facebook
Kafaffen: Batun rafi na Hybrid bayan canza tashar tashar RTMP da hannu ta admin
Kafaffen: Gyara kwaro a cikin tsohowar lissafin waƙa
Kafaffen: Gyara batun fita lokacin da ƙara da yawa na bidiyo zuwa lissafin waƙa a lokaci guda
Kafaffen: An gyara wasu kurakurai da yawa
Oktoba 17, 2022
version 1.4.1
A yau, muna farin cikin sanar da sakin VDO Panel (Panel Control na Bidiyo): Sigar 1.4.1 An Saki.
Babban Sabuntawa Haɗe a cikin Sigar 1.4.1
✅ An sabunta: Sabunta bayanan Geo akan sabar gida
✅ Sabuntawa: Sabuntawa VDO Panel Fakitin Laravel zuwa sabbin sigogin
✅ Haɓakawa: Aikin SSL don ƙara yanki
✅ Haɓakawa: Ajiyayyen da Ayyukan Canja wurin kayan aikin kuma ƙara haɗin nesa ta maɓallin ssh
✅ Haɓakawa: Bandwidth ya dakatar da ayyukan duba
✅ Haɓakawa: An inganta ingantaccen shigar da kalmar wucewa a cikin GUI
✅ Ingantawa: An cire shigar da adireshin SMTP kuma an haɗa shi da sunan mai amfani na SMTP akan shafin SMTP.
✅ Ingantawa: An inganta wasu ayyuka da yawa
✅ Kafaffen: Bugs a cikin ayyukan jadawalin
✅ Kafaffen: Batun madadin nesa
✅ Kafaffen: Jerin ƙasa don batun dashboard mai gudanarwa, sakamakon ba daidai ba ne
✅ Kafaffen: Maido da taken maɓalli na nesa shine take mara kyau
✅ Kafaffen: An gyara kwari da yawa tare da ayyukan jadawalin
✅ Kafaffen: An gyara wasu kwari da yawa
Satumba 07, 2022
version 1.4.0
✅ Ƙara: An ƙara sabon yare Dutch
✅ Ƙarawa: Kunna kuma Kashe a cikin fasalin SMTP kuma ƙara zaɓi mara ɓoyewa
✅ Ƙarawa: Fayiloli da yawa a cikin sarrafa lissafin waƙa
✅ Ƙara: Mai saukewa na YouTube yanzu yana tallafawa jerin waƙoƙin zazzagewa ta hanyar da ta dace kuma yana haɓaka ayyuka
✅ Ƙarawa: Ƙarin bayani a cikin Shafin Bayanin Tsarin
✅ An sabunta: Sabunta bayanan Geo akan sabar gida
✅ Sabuntawa: Sabunta fakitin VDOPanel Laravel zuwa sabbin nau'ikan
✅ An sabunta: Crt mai sanya hannu don IP
✅ Haɓakawa: Sake farawa da dakatar da ayyukan tashoshi an inganta su
✅ Haɓakawa: Mai tsara lissafin waƙa yanzu yana karɓar jerin waƙa na gaba a cikin wannan ƙarshen kwanan watan na baya.
✅ Haɓakawa: An inganta aikin haɓakawa kuma an warware matsalar (akwai tsarin sabuntawa yana gudana yanzu)
✅ Haɓakawa: Canza Kunna TLS, Kunna SSL da Rashin ɓoyewa zuwa shigarwar rediyo don zaɓar ɗaya kawai daga cikinsu.
✅ Ingantawa: An inganta wasu ayyuka da yawa
✅ Kafaffen: Batun rashin nuna nau'in VDOPanel an gyara shi a cikin tashar gudanarwa
✅ Kafaffen: Batun Multi-bitrate tare da rafi kai tsaye
✅ Kafaffen: Taswirar lokaci na ainihi yana bayyana yanzu yankin lokaci ɗaya bai bambanta ba
✅ Kafaffen: Hybrid player da Multi-bitrate kunna zai yi aiki amma tare da bitrate guda ɗaya
✅ Kafaffen: Kuskuren Random 500 yana bayyana lokacin ƙirƙirar sabon mai watsa shirye-shirye
✅ Kafaffen: VDOPanel player baya aiki tare da wasu daga cikin google chrome browsers
✅ Kafaffen: An gyara wasu kwari da yawa
Bari 12, 2022
version 1.3.9
✅ Ƙarawa: Sanya ƙimar maɓalli zuwa rafi don inganta aikin rafi
✅ Ƙarawa: Gyara rubutun keɓaɓɓun ga duk masu amfani ta atomatik kuma azaman jagora VDO Panel umurnin
✅ An sabunta: Geodatabase da aka sabunta akan sabar gida
✅ Sabuntawa: Sabunta PHPMyAdmin zuwa sabon sigar lokacin shigar da aikin haɓakawa
✅ An sabunta: Sabuntawa VDO Panel Fakitin Laravel zuwa sabbin sigogin
✅ Haɓakawa: Inganta mafi yawan VDO Panel ayyuka don rage nauyin uwar garken don zama mafi kwanciyar hankali
✅ Haɓakawa: Inganta ayyukan bandwidth
✅ Haɓakawa: Inganta ayyukan tashar tashar canji
✅ Inganta : Inganta VDO Panel Ayyukan SSL
✅ Inganta : Inganta VDO Panel ayyukan baya
✅ Haɓakawa: Cire babban fayil ɗin tmp daga maajiyar a cikin tsarin sabuntawa
✅ Kafaffen: Bug don adana bayanai a cikin tsarin sabuntawa
✅ Kafaffen: Kurakurai na watsa shirye-shiryen kafofin watsa labarun kamar Facebook da Youtube tare da maɓalli mai ƙarancin ƙima da haɓakawa.
✅ Kafaffen: Gyara babban kaya lokacin canza nau'in mai amfani daga WebTV ko matasan zuwa Livestream kawai wanda yayi amfani da tsarin tafiyar da gidan talabijin na yanar gizo.
Afrilu 09, 2022
version 1.3.8
✅ An sabunta: Geodatabase da aka sabunta akan sabar gida
✅ Haɓakawa: Aikin tsawon lokacin bidiyo
✅ Kafaffen: Kuskure 500 a cikin Jadawalin Lissafin Waƙa lokacin amfani da sabuntawa a cikin Mai tsarawa
Afrilu 07, 2022
version 1.3.7
✅ Ƙara: VDOPanel yanzu yana goyan bayan ƙarin tsarin aiki Rocky Linux 8 da AlmaLinux 8
✅ Ƙarawa: Rufe bayanin kula a ƙarƙashin shafin Mai kunnawa Autoplay
✅ Ƙara: Masu kallo suna lissafin duk shafukan ɗan wasa
✅ Ƙarawa: Yi zaɓin widget don ba da damar masu kallo su yi tasiri ga shafukan wasan kuma
✅ Ƙarawa: Kashe kuma kunna zaɓi don Hoto a yanayin Hoto
✅ Ƙara: Ƙididdigar masu kallo yanzu sun zama ciki a cikin duk 'yan wasan vdopanel
✅ An sabunta: Geodatabase da aka sabunta akan sabar gida
✅ An sabunta: Sabunta fakitin vdopanel laravel zuwa sabbin nau'ikan
✅ Sabuntawa: Shafin Bayanin Tsarin yana nuna sunan OS yanzu, bayanan tushen uwar garken da ingantaccen ƙira
✅ Haɓakawa: fasalin kulle yanki ya zama mafi tasiri ga duk masu bincike da wayoyin hannu
✅ Haɓakawa: Maɓallin ƙaddamarwa sun zama marasa aiki bayan dannawa ɗaya don ƙarin kwanciyar hankali
✅ Haɓakawa: Gudanar da lissafin waƙa da shafin Jadawalin waƙa ya zama mafi sauri a cikin bincike
✅ Haɓakawa: Sake yin oda Manajan Fayil da Maɓallan Gudanar da Lissafin Waƙa don ingantaccen UI
✅ Canji: Cire zaɓin zaɓin fitarwa daga Sarrafa tashar jiragen ruwa
✅ Canza: Mai kunnawa Autoplay ya canza zuwa saitunan Player kuma ya ƙara ƙarin zaɓuɓɓuka
✅ Kafaffen: Bug a Ajiyayyen da kayan aikin canja wuri
✅ Kafaffen: Sake tsara batun lokacin ƙara sabon Jadawalin Waƙa
✅ Kafaffen: Bug a cikin kullun da mai tsara lissafin waƙa
Maris 18, 2022
version 1.3.6
✅ Ƙara : An ƙara sabon harshen Portuguese
✅ Ƙarawa: Sarrafa tashar tashar jiragen ruwa da aka ƙara a ƙarƙashin shafin masu watsa shirye-shirye don tashar tashar mai gudanarwa don canza HTTP ko RTMP da hannu
✅ Ƙara: Nobackup zaɓi don sabunta umarni daga ssh kuma canza ayyukan kwafin zuwa rsync
✅ Ƙara: Taswira don zaɓuɓɓukan umarni na vdopanel don vdopanel - taimako da haɓaka shi
✅ Ƙara: ƙarin zaɓuɓɓuka don umarnin vdopanel don sigar nuni da cikakkun bayanai na taimako
✅ Ƙarawa: Masu kallo suna ƙidaya a sabunta kayan aikin widget da aikin cron kowane sakan 20
✅ Ƙarawa: Masu kallo suna ƙidaya a widget na zaɓi a ƙarƙashin Widgets shafi don kunnawa ko kashewa, tsoho yana kunne
✅ Ƙara: Masu kallo suna ƙididdige ƙara zuwa duk shafukan bidiyo kai tsaye da masu kunna sauti
✅ Ƙarawa: Komawa zuwa babban maɓallin yanki na mai badawa a ƙarƙashin alamar alama don masu watsa shirye-shirye da tashar mai siyarwa
✅ Ƙarawa: FTP canza maɓallin kalmar sirri a ƙarƙashin mai sarrafa fayil da shafukan Haɗin kai na sauri
✅ Ƙarawa: kalmar sirri ta FTP yanzu tana tallafawa haruffa na musamman
✅ An sabunta: Sabunta bayanan Geo akan sabar gida
✅ An sabunta: Sabunta fakitin vdopanel laravel zuwa sabbin nau'ikan
✅ Haɓakawa: Ayyukan haɗin nesa
✅ Ingantawa: Ajiyayyen da canja wurin rajistan ayyukan kayan aiki
✅ Haɓakawa: Canja wurin aikin kayan aiki da gyara kwari
✅ Haɓakawa: Sake fitowa daga aikin youtube live
✅ Haɓakawa: Maɓallai a cikin Mai sarrafa Fayil da Shafin Haɗin Haɗi da sauri kuma ƙara ƙarin maɓalli don kwafi zuwa allo.
✅ Ingantawa: Duk shafukan saitin bayanan martaba yanzu shigar da kalmar sirri ba za ta cika ta atomatik ta cookies ɗin burauza ba
✅ Canza : Matsar da saitin FTP don canza shigar da kalmar wucewa daga shafin bayanin martaba zuwa ƙarƙashin Mai sarrafa fayil da shafukan yanar gizo na sauri
✅ Kafaffen: CentOS 8 repo fitowar bayan goyon bayan ƙare
✅ Kafaffen: Waƙa Ajax ja da sauke batun
✅ Kafaffen: Widgets url don ɗaukar url na yanki daga yin alama maimakon url mai bincike
✅ Kafaffen: An sabunta wasu vars na harshe a cikin ayyukan sake siyarwa
✅ Kafaffen: Kuskuren sanya alama 500 tare da mai watsa shirye-shirye idan nau'in ya kasance mai gudana kawai
✅ Kafaffen: Lissafin Ƙasashe akan layi yanzu
✅ Kafaffen: Hanyar url rubutun Java a cikin widget din shafin ifream
✅ Kafaffen: Bug a cikin kewayon tashoshin HTTP da RTMP don samar da sabbin tashoshin jiragen ruwa
Janairu 29, 2022
version 1.3.5
✅ Kafaffen: Bug don Nginx-RTMP module don buffering streaming batun
✅ Kafaffen: Bug a cikin sarrafa lissafin waƙa lokacin sabunta lissafin waƙa ko cire bidiyo daga shi ba zai sake farawa yawo ba idan ba lissafin waƙa iri ɗaya bane yanzu.
✅ Kafaffen: Bug Jadawalin Waƙa don bayan cire fayilolin bidiyo idan duk mai tsara lissafin waƙa ya goge kansa.
✅ Kafaffen: Login kalmar sirri bug
Janairu 26, 2022
version 1.3.4
✅ Ƙarawa: VOD zuwa daidaita ma'auni
✅ Ƙara: API rajistan ayyukan don tashar tashar gudanarwa a ƙarƙashin Logs tab
✅ Ƙarawa: Ƙarin iyaka don masu siyarwa don Nau'in Watsa shirye-shiryen (Rayuwar kai tsaye kawai, gidan talabijin na yanar gizo kawai ko matasan) da iyakacin bitrate don GUI da API
✔️ An sabunta: Sabunta bayanan Geo akan sabar gida
✔️ An sabunta: An sabunta Nginx-RTMP don haɓakawa da gyara kwari
✔️ Sabuntawa: An sabunta FFMPEG zuwa sabon sigar barga akan Centos7
💖 Haɓakawa: Inganta mai siyarwa ta hanyar API kuma ya dace da sabon tsarin WHMCS
💖 Haɓakawa: Ƙara ingantawa don rafi na al'ada a cikin kafofin watsa labarun dole ne a fara da RTMP: // a cikin shigar da URL na Custom RTMP URL
💖 Haɓakawa: Inganta ayyukan haɗin nesa
💖 Haɓakawa: Inganta ayyukan bandwidth vdopanel
🖊️ An Canja: Sanya mafi ƙarancin kalmar sirrin mai siyar da haruffa 10 maimakon 12 a cikin API don dacewa da abubuwan shigarwar WHMCS
🛠 Kafaffen: Iyakar lodawa daga mai sarrafa fayil an canza zuwa matsakaicin maimakon 1 GB
🛠 Kafaffen: Shiga Admin ta WHMCS module don kuskure 500 a wasu lokuta
🛠 Kafaffen: Kuskuren mai sarrafa fayil 500 idan sunan fayil ya ƙunshi ɓoyayyen ɓoye kuma maye gurbin auto ta atomatik tare da dash
Kafaffen: MySQL repo batun tare da Centos7
Kafaffen: Kuskuren alamar mai watsa shirye-shirye 500 lokacin ƙara yankin nasa
Janairu 03, 2022
version 1.3.3
✅ Ƙara: Load daidaitawa yanzu yana goyan bayan fasalin bitrate da yawa
✅ Ƙara: VOD [Bidiyo akan Buƙatar] shafin an ƙara shi zuwa tashar masu watsa shirye-shirye
✅ Ƙarawa: Ƙarin sarrafawa a cikin alamar alamar alamar ruwa akan rafi don sarrafawa a kwance da a tsaye
✅ Ƙarawa: url kai tsaye don mai kunna cikakken allo a cikin shafin da aka haɗa
✅ Ƙarawa: Zaɓin wasa ta atomatik don 'yan wasan bidiyo (a cikin shafukan wasan, widgets da mai kunnawa)
✅ Ƙarawa: A cikin mai kunna bidiyo ƙara sauri da jinkirin zaɓi tare da maɓallin daƙiƙa 5 gaba da baya
✅ Ƙara: Canza Kayan aiki a ƙarƙashin WebTV shafin don canza fayilolin bidiyo zuwa nau'in mp4 masu dacewa da vdopanel
✅ Ƙarawa: An ƙara nau'in kari na bidiyo zuwa mai saukar da yankin Mai sarrafa fayil
✅ Ƙara : Sabon maɓalli mai canzawa zuwa mp4 an ƙara zuwa shafin Mai sarrafa fayil
✔️ An sabunta: Geo Database akan uwar garken gida
✔️ An sabunta: WHMCS Module An sabunta
💖 Haɓakawa: Bincika amfani da sararin samaniya don masu watsa shirye-shirye kafin zazzagewa daga youtube, yin rikodin kai tsaye, rikodin rikodi da mai sarrafa fayil
💖 Inganta : Load daidaita shigarwa da sauran ayyuka
💖 Haɓakawa: Sanya mai kunnawa don kare danna dama don adanawa azaman bidiyo
💖 Haɓakawa: Mai sarrafa fayil yana loda sandar ci gaba da ƙara ƙarin bayani don samun sarari kyauta
🖊️ Canji: An canza URL ɗin Embed
🖊️ An Canja: Rarraba rajistan ayyukan shiga ta kwanan wata maimakon IP
🛠 Kafaffen: Ingantaccen rafi na musamman don rashin amfani da url na rtmps
🛠 Kafaffen: Bug a cikin nodes ɗin uwar garken lokacin da ƙara sabon sabar kuma ƙara saitunan lokacin ƙarewa
🛠 Kafaffen: Bg don dawo da aikin madadin
🛠 Kafaffen: Ƙara izinin watsa shirye-shirye zuwa shafin da aka haɗa
🛠 Kafaffen : Bug a cikin fasalin rikodin rikodi
🛠 Kafaffen: NGINIX ƙwaƙwalwar ƙwaƙwalwa yana haifar da dakatar da sabis na nginx lokacin da ya bayyana matsayi mai aiki
🛠 Kafaffen: Dakatar da aiki tare da nau'in asusun rafi da yawa
Nuwamba 27, 2021
version 1.3.2
✅ Ƙara: Haɗa nodes ɗin uwar garken zuwa babban uwar garken don sarrafawa tare da duk masu watsa shirye-shirye a cikin sabar guda ɗaya
✅ Added: Login logs don admin, mai watsa shirye-shirye, mai siyarwa, da tashar mai gudanarwa
✅ Ƙarawa: Bidiyo akan Buƙatar shigar da fayil ɗin bidiyo a cikin rukunin yanar gizo
✅ Ƙara: Ƙara Nuna Bidiyo a shafin samfoti tare da sabar cPanel
✅ Ƙara: Tambarin rafi na Watermark da VDO Panel an ƙara zaɓukan directory zuwa API
✔️ Sabunta Geodatabase akan sabar gida
✔️ Sabunta stunnel zuwa sabon ingantaccen sigar 5.60 don haɓakawa da gyara kwaro
💖 Haɓakawa: Saita max 30 haruffa don ƙimar lissafin waƙa na yanzu a cikin taken tashar tashar watsa labarai
💖 Ingantawa: Canja UI don salon sarrafa lissafin waƙa ga gajeriyar hanya a cikin shafin Mai sarrafa Fayil don ƙarin haɓakawa
💖 Ingantawa: Inganta samun babban aikin IP na uwar garke
🖊️ An canza: An cire tsaro na shiga na yanzu don fita idan IP ya canza zuwa duk nau'in shiga admin, masu siyarwa, mai kulawa, da mai watsa shirye-shirye da inganta sauran hanyoyin tsaro.
🛠 Kafaffen: Gyara kwaro a cikin ƙididdigar VDOPanel
🛠 Kafaffen: Gyara izini a cikin shafukan Social Stream da zaɓuɓɓuka
🛠 Kafaffen: Gyara batun gungurawa tare da lambar widgets
Nuwamba 01, 2021
version 1.3.1
✅ Ƙara: Ƙara fasalin mai saukar da youtube don zazzage bidiyo zuwa mai sarrafa fayil ɗinku akan tashoshi
✅ Ƙara: Ƙara fasalin youtube don sake watsa shirye-shiryen kai tsaye daga youtube akan tashar ku kai tsaye
✅ An kara da cewa: An kara fasalin tsarin rikodin WebTV a ƙarƙashin shafin sarrafa yanar gizo
✅ Ƙarawa: Jawo da sauke daga mai sarrafa fayil zuwa lissafin waƙa
✅ Ƙara: An ƙara bayanin FTP kuma an yanke shi daga sarrafa jerin waƙoƙi zuwa shafin sarrafa fayil
✅ Ƙara: Nuna tsawon lokacin bidiyo don lissafin waƙa da fayilolin mai jarida a cikin Gudanar da Lissafin Waƙa da Jadawalin Waƙa da Shafukan Lissafi
✔️ An sabunta: Sabunta Geodatabase akan sabar gida
✔️ Sabuntawa: Sabunta hanyar shiga zuwa sabon sigar 1.5.2 don haɓakawa da gyara kwari da yawa
✔️ Sabuntawa: Sabunta shafin Rarraba Jama'a tare da bayanin kula don amfani da aiki da sabis
💖 Haɓakawa: Haɓaka ƙididdiga tare da manyan fayiloli don yin aiki a cikin aikin cron sau 2 a rana kuma inganta haɓaka kididdiga
💖 Haɓakawa: Canja widget ɗin ya zama ifream da ƴan lamba da layi ɗaya don zama mafi sauƙi ga abokan ciniki kuma yana aiki ba tare da matsala ko rikici ba.
🖊️ Canji: Canza url shiga admin zuwa / portal
🖊️ Canji: Ƙara launuka don kowane shafin shiga [ admin - mai siyarwa - masu gudanarwa - mai watsa shirye-shirye ] don bambanta
🖊️ Canji: Saita tsoho shafi don main url maimakon admin form shiga
🖊️ An canza: Tsoffin lissafin waƙa a cikin Mai tsarawa kar a ƙara saita shi ta atomatik bayan share shi ko share duk wani mai tsara lissafin waƙa mara tsayawa daga shafin Jadawalin Waƙa
🛠 Kafaffen: Gyara matsalar ffmpeg a cikin Centos8 don sake fitowa daga fasalin URL
🛠 Kafaffen: Gyara tambarin tashar tashar watsa labarai a cikin shafi mai sarrafa fayil idan yana ƙarƙashin mai siyarwa zai bayyana tambarin mai siyarwa
🛠 Kafaffen: Gyara kwari da yawa a cikin ayyukan sake saitin kalmomin shiga
🛠 Kafaffen: A kan Centos7 an cire ffmpeg a tsaye kuma an cire shi daga yum kuma shigar da ffmpeg 4.2.4 ta hanyar tattara tushe
Satumba 23, 2021
version 1.3.0
✅ Added: Multiple da Adaptive Bitrate for WebTV da Live daga encoders azaman zaɓi na admin da masu siyarwa
✅ Ƙara: Haɓaka FFMPEG zuwa sigar 4.4 don inganta tsarin yawo da gyara matsalar tare da Centos7
✅ Ƙara: fasalin shugabanci na VDOPanel ya zama na zaɓi yayin ƙara masu siyarwa
✔️ An sabunta: Sabunta Geodatabase akan sabar gida
✔️ Sabuntawa: Sabunta Iyakokin Kuɗi, Bayanan Fayil na Watsa Labarai, da Shafukan Bayanan Sake siyarwa
✔️ An sabunta: VDOPanel API an sabunta shi tare da sabbin zaɓuɓɓukan fasali
✔️ Sabuntawa: An sabunta tsoffin abubuwa da yawa da haɓakawa
💖 Haɓakawa: Haɓaka ayyukan rajistan ayyukan sharewa da sake saita domains-errors.log fayil lokacin da ya zama babba.
💖 Haɓakawa: Inganta samfuran imel da masu canji da sabbin macros masu sauƙi
💖 Ingantawa: Inganta ma'aunin nauyi lokacin cire uwar garken daga ma'auni
🛠 Kafaffen: Gyara kuskure a cikin dawo da fasalin madadin da inganta sauran hanyoyin wariyar ajiya
🛠 Kafaffen: Gyara izini don wasu shafukan gidan talabijin na yanar gizo
🛠 Kafaffen: Gyara babban fayil ɗin daidaitawa na NGINIX tare da vhosts-balancer tare da tsohuwar shigarwa
🛠 Kafaffen: Gyara batun sanarwar imel don aika sau 6 tare da faɗakarwa iri ɗaya
Satumba 16, 2021
version 1.2.8
✅ Kafaffen: Batun Tsaro Mai Mahimmanci
Agusta 17, 2021
version 1.2.7
✅ Ƙara: Load Balance don VDO Panel geo balance da load balance ta nauyi
✅ Ƙarawa: Sabon maginin imel ɗin da aka ƙara zuwa mai gudanarwa don zaɓuɓɓukan ci gaba
✅ Ƙarawa: Tsarin Tag
✅ Ƙara: An ƙara samun shafin tallafi a cikin tashar admin don VDO Panel URLs masu mahimmanci da bayanai
✔️ An sabunta: Sabunta tushen bayanai akan Sabar gida
✔️ Sabuntawa: Sabunta saitunan lasisi tare da ƙarin bayani kuma inganta shi
✔️ Sabuntawa: Sabunta Duba Sabuntawa shafi don ƙara Sabunta hanyar layin lokaci don VDO Panel a cikin admin portal
💖 Ingantawa: Haɓaka wasu manyan ayyukan centos7 da centos8
💖 Haɓakawa: Inganta wasu vars a cikin fayil ɗin yaren Romania da Faransanci
🖊️ Canji: Buƙatun API mai siyarwa ya canza don aika suna maimakon id
🖊️ Canji: An canza agogon watsa shirye-shirye a saman dama don nuna lokacin yankin lokaci ba lokacin agogon pc mai amfani ba.
🖊️ Canji: An canza masu kulawa zuwa masu gudanarwa a cikin tashar admin
🛠 Kafaffen: Gyara batun iyakar ƙimar ƙimar lokacin ƙirƙirar asusu a cikin UI tare da 288kps
🛠 Kafaffen: Gyara matsalar shafukan 'yan wasan Hybrid tare da kuskuren CORS
🛠 Kafaffen: Gyara dawo da kalmomin shiga daga imel ɗin da ya ƙare ko batun URL mara inganci
🛠 Kafaffen: Tambarin alamar ruwa ya kara bacewar fayiloli
🛠 Kafaffen: Gyara batun alamar tambaya a cikin sunan fayilolin bidiyo ya haifar da kurakurai
Yuli 08, 2021
version 1.2.6
✅ An ƙara: Direct m3u8 da hanyar haɗin RTMP don yawo matasan
✅ Ƙara: An kulle IP don kulle rafi zuwa takamaiman IPs
✅ Ƙarawa: Share maɓallan taɗi akan shafin zaɓin hira
✅ Ƙarawa: Ƙarin sarrafawa don tambarin alamar ruwa akan yawo na gidan talabijin na gidan yanar gizo don canjin matsayi da girma
✅ Ƙarawa: Dakatar da Maɓallin Jadawalin Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Labarai
✅ Ƙarawa: A cikin Tsaida Watsawa shafi an ƙara bayanin kula ga wanda sabis zai daina
✅ Ƙara: an ƙara yaren Czech kuma yana sabunta fayilolin wasu harsuna tare da sababbin vars
✅ Ƙara: An ƙara lasisin gwaji na kwanaki 7 don kowace sabuwar na'ura ta atomatik
✔️ Sabuntawa: Haɓaka hanyar samun ƙididdiga zuwa sabon sigar da haɓaka bayanan wurin GeoIP
✔️ An sabunta: Sabunta Geodatabase akan sabar gida
💖 Haɓakawa: Inganta rajistan lasisi da ƙarin madubai
💖 Ingantawa: An inganta iyakokin masu kallo
🖊️ An Canja: A sashen gidan talabijin na gidan yanar gizo, canza sunan Jingle zuwa Kasuwanci
🛠 Kafaffen: An gyara batun fifikon jadawalin lissafin waƙa
🛠 Kafaffen: Gyara ganowa don fayilolin ajiyar hannu a cikin Mayar da Ajiyayyen
🛠 Kafaffen: shafi akan sabobin Cpanel, don haka fayilolin ajiya zasu bayyana yanzu vdo-user.tar.gz
🛠 Kafaffen: Gyara dakatarwar bandwidth da batun cron tare da sabar Cpanel
🛠 Kafaffen: Gyara batun fifikon lissafin waƙa
🛠 Kafaffen: Gyara kuskure a cikin mai sarrafa fayil tare da sunan fayilolin yana ɗauke da alamar hash
🛠 Kafaffen: Gyara wasu daga cikin vars ɗin harshe kuma ƙara zuwa fayilolin harshe
🛠 Kafaffen: Gyara batun a cikin kulle yanki UI a cikin shigar da jerin yanki
🛠 Kafaffen: Gyara batun a cikin kulle yanki UI a cikin shigar da jerin yanki
Yuni 03, 2021
version 1.2.5
✅ Ƙara : Tsarin taɗi don shafukan masu kunnawa masu watsa shirye-shirye
✅ Ƙara: Ƙara API don tsarin mai siyarwa (ƙirƙira - sabuntawa - dakatarwa - rashin dakatarwa - share - shiga)
✅ Ƙara: Lokacin da mai siyarwa ya yi amfani da yankin nasa don yin alama ga duk masu watsa shirye-shiryen da ke ƙarƙashinsa zai yi amfani da yankin mai siyarwa idan mai watsa shirye-shiryen ba ya amfani da yankin nasa.
✅ Ƙarawa: Ƙara al'ada yawo zuwa shafukan bayanan bayanin martaba
✅ Ƙara: An ƙara sabbin fakitin laravel da sabunta duk fakiti na yanzu don sabbin nau'ikan
✔️ An sabunta: Sabunta bayanan Geo akan sabar gida
🖊️ Canji: Sauya (ƙididdigar VDOPanel) tare da (Kididdigar Channel) a cikin cikakken shafin kididdiga
🖊️ Canza: Sauya (wurin na'urar uwar garken VDOPanel ɗinku shine) tare da (wurin na'urar uwar garken ku yana) a cikin Twitch Streaming tab
🛠 Kafaffen: Gyara shiga azaman batun gudanarwa daga WHMCS
🛠 Kafaffen: Gyara kuskure500 a cikin dawo da wariyar ajiya da shafukan ajiyar hannu lokacin da aka hana izini ga kundayen adireshi
🛠 Kafaffen: Gyara yanki mai alamar alama a cikin mai watsa shirye-shirye don sake gina saitunan http da sauran bug a cikin izinin tambarin alamar ruwa
🛠 Kafaffen: Gyara API don nau'in lasisin watsa shirye-shirye
💖 Haɓakawa: VDOPanel zai yi saurin bincike da haɓaka rajistan lasisi
💖 Haɓakawa: Kurakurai masu inganci na WHMCS API zai nuna takamaiman takamaiman abin da ake buƙata
💖 Ingantawa: VDOPanel cronjob an inganta
Afrilu 27, 2021
version 1.2.4
✅ Ƙara: Live da WebTV daidaitaccen sauti mai sauti tare da sabon mai kunna sauti an ƙara zuwa VDOpanel
✅ Ƙara: Sabbin nau'ikan fayiloli an ƙara mp3, avi, flv zuwa mai sarrafa fayil da yawo
✅ Ƙarawa: Mai kunna sauti yana tallafawa fayilolin bidiyo kuma azaman sautin rafi kawai ba tare da hoto ba
✅ Ƙarawa: Simulcasting na al'ada don fasalin rafi na kafofin watsa labarun
✅ Ƙarawa: Saitin watsawa don ƙarin sarrafawa don canza bitrate na watsa shirye-shirye da hannu don channe
✅ Ƙara: Ƙara Unlimited bitrate don zaɓin Bitrate mafi girma, yanzu kuna iya kunna bidiyo 2K da ƙudurin 4K da ƙari.
✅ An ƙara : An ƙara sabbin shafukan URL mai jiwuwa a cikin Saurin Haɗin kai da sabbin maɓallan sauti guda 3 a cikin shafin Widgets
✅ Ƙarawa: An ƙara fasalin Kulle yanki don kulle rafi a kan yankunanku
✅ Ƙara: ikon sarrafa alamar alamar tambarin mai watsa shirye-shirye don kunna ko kashe ta admin lokacin ƙirƙira da shirya asusu
✅ Ƙarawa: Samun damar mai watsa shirye-shirye zuwa directory.vdopanel.com ikon zaɓi don kunna ko kashe ta hanyar gudanarwa lokacin ƙirƙira da shirya asusu
✔️ An sabunta: Sabunta bayanan Geo akan sabar gida
🖊️ Canji: Lokacin share jerin waƙa na Jadawalin ba ya gudana ba zai kashe tsarin rafi WebTV
🖊️ An canza: Tabbatar da kalmar wucewa ta API don ƙirƙirar mai watsa shirye-shirye an canza zuwa haruffa 10 maimakon 12 don dacewa da tsarin whmcs
🛠 Kafaffen: Gyara dawo da madadin idan asusun da ke ƙarƙashin mai siyarwa ba ya wanzu
🛠 Kafaffen : Gyara jerin ƙasashe akan layi yanzu - (Ba a sami bayanai ba) saƙon bai tsaya cik ba kuma an saka shi cikin fayil ɗin harshe
🛠 Kafaffen: Gyara iyakar watsa bitrate don WebTV
🛠 Kafaffen: Gyara bug ɗin sake yin odar lissafin waƙa
💖 Haɓakawa: WHMCS Module ɗin tabbatar da kalmar wucewa.
💖 Haɓakawa: WHMCS An sabunta shi kamar yadda canje-canje na yanzu.
Maris 29, 2021
version 1.2.3
🛠 Kafaffen: Lissafin waƙa na yau da kullun baya farawa a lokacin da aka gyara
🛠 Kafaffen : Shirya Jadawalin waƙa ba zai iya sabuntawa ba saboda an daidaita batun tabbatarwa
Maris 17, 2021
version 1.2.2
✅ An ƙara: Sabunta taswirar taswirar kai tsaye ba tare da sabunta shafi ba don masu kallo da ƙasa (a cikin kwamitin gudanarwa da kwamitin watsa shirye-shirye)
✅ Ƙarawa: Jadawalin rafi akan simulcasting (sadarwar kafofin watsa labarun) don WebTV ko nau'in watsa shirye-shiryen Hybrid
✅ Ƙara: Relay restream relay for RTMP da M3U8
✅ Ƙara: kunna Jingle kowane daƙiƙa X
⚙️ An sabunta: Sabunta PHP zuwa 7.4
⚙️ An sabunta: An sabunta software duk fakitin masu siyarwa
⚙️ An sabunta: Ƙara sabbin vars don duk fayilolin harshe
💖 Haɓakawa: RTMP kalmar sirri auth canza api url zuwa gida ip yana da sauri da kwanciyar hankali.
An canza: Jerin masu watsa shirye-shiryen masu gudanarwa da masu siyarwa sun cire bayanin daga maɓallan ayyuka kuma an ƙara su azaman take.
🖋 Canza: Nuna tsoffin lissafin lissafi 50 a jerin masu watsa shirye-shirye da shafin ƙididdigar bidiyo a ƙarƙashin kwamitin watsa shirye-shirye
🖋 Canji: Zaɓin rikodin akwai kawai don nau'in Hybrid don masu watsa shirye-shirye
🖋 Canza: Bidiyo na yanzu da jerin waƙoƙi na yanzu ana samun su kawai don Hybrid da nau'in gidan talabijin na yanar gizo don masu watsa shirye-shirye
Canji: Zaɓin alamar alamar alamar alamar tambari akwai kawai don Hybrid da nau'in gidan talabijin na yanar gizo don masu watsa shirye-shirye
🖋 Canji: An cire duk adireshin URL na vdopanel a cikin samfuran wasiku
🛠 Kafaffen: Oneshot Jadawalin Jadawalin Waƙa na ƙarshen lokacin fitowar
🛠 Kafaffen: Canja yankin lokaci don kwamitin gudanarwa an gyara shi
🛠 Kafaffen: Dakatar da tsarin Rafi na Live na yanzu bayan dakatar da mai watsa shirye-shirye nan da nan
🛠 Kafaffen: Yanayin lissafin waƙa (Shuffle da Sequential) Matsayi na yanzu an saita daidai
Fabrairu 13, 2021
version 1.2.1
✅ Ƙara: Taimakawa ƙarin harshe (Ibrananci)
✅ Ƙara: Masu kulawa da cikakken tsarin da izini don sarrafawa (masu sayarwa - masu watsa shirye-shirye) maimakon shigar da admin
✅ Ƙara: Rahoton tarihi da ƙididdiga don masu watsa shirye-shirye (haɗin kai tare da goaccess)
✅ Ƙara: Masu kallo akan taswirar duniya don gudanarwa da panel dashboard na watsa shirye-shirye
✅ Added : Wanne bidiyon da aka kunna kuma sau nawa ya haɗa da ƙasar
✅ Ƙara: Hanya mai sauƙi don sabunta software na vdopanel daga GUI mai gudanarwa don masu amfani waɗanda ba su da ilimi tare da SSH
✅ Ƙara: Simulcasting dailymotion don fasalin rafi na kafofin watsa labarun
✅ Sabuntawa: An sabunta bayanan Geo na sabar gida
✅ Canza: Ba da izinin haruffa na musamman don kalmomin shiga
✅ Canji: Cire vdopanel.com url daga tambarin taken imel
✅ Canji : Sabunta salo don akwati da rediyo don duk shafukan da ke dauke da shi
An Canja: Wurin uwar garken shafin Social Stream a cikin shafin Twitch an canza don samun daga vdopanel geoip gida maimakon API mai iyaka.
✅ Kafaffen: Tsaro mai mahimmanci bug
✅ Kafaffen : Ƙirƙiri lissafin waƙa idan wasu masu amfani da gidan rediyo suna amfani da suna iri ɗaya
✅ Kafaffen: Wuraren da aka cire a cikin wasu abubuwan da aka shigar a cikin UI (Shafin Rarraba Jama'a - Shafin Saitin Ajiyayyen don mai watsa shiri mai nisa)
✅ Kafaffen : Mai siyarwa ya ƙirƙiri batun asusun masu watsa shirye-shirye da sauran kwari
✅ Kafaffen: Taswirar Ziyara ta ainihi tana gyara madaidaicin counter don masu kallo don haka za ta nuna daidai kuma ginshiƙi zai ƙara auto da ƙara lokaci don tsarawa.
✅ Kafaffen: Rasa fayilolin saitin software akan sabobin cPanel don sabon shigarwa (an kwafi ta akan hanya mara kyau)
✅ Kafaffen : Ƙara madadin da canja wurin ci gaba da shiga fayilolin harsuna
✅ Kafaffen: Canja bayanin ƙimar bitrates a cikin UI daga mbit zuwa kbps
✅ Kafaffen: Sanarwa don iyakar ajiya don gyarawa da sabuntawa
✅ Kafaffen: Ƙarshen lokacin don tsarawa yau da kullun da lissafin waƙa na onehot idan babu jerin waƙoƙin da ba tsayawa
Janairu 12, 2021
version 1.2.0
✅ Haɓakawa: Samun IP na jama'a don uwar garken idan An yi amfani da IP na gida a cikin Saitunan NAT
✅ Haɓakawa: Lambobin Widgets Yanzu yana Amsa ga Mai kunnawa
✅ Kafaffen: Ƙirƙiri Batun Asusun Mai siyarwa
Janairu 07, 2021
version 1.1.9
✅ Ƙara: Taimakawa CentOS 8
✅ Ƙara : Taimakawa ƙarin harsuna
✅ Ƙarawa: Ƙirƙiri jerin waƙoƙi kamar yadda bidiyon jingle ya kunna kowane bidiyo na X
✅ Ƙarawa: Rikodin Rakodi don yawo kai tsaye
✅ Ƙara: Twitch da Periscope don Relay Social Media
✅ Ƙara : Goyan bayan sabon nau'in tsawo na bidiyo .flv
✅ Ƙarawa: Canja kuma sabunta bayanan masu kunnawa
✅ Ƙara: Sabunta VDOPanel API don sababbin fasalulluka don tsarin WHMCS
✅ Haɓakawa: Haɗaɗɗen ɗan wasa don zama mai sauri lokacin canzawa daga kai tsaye zuwa gidan yanar gizo
✅ Haɓakawa: Sabunta nginx don sabon shigarwa da sabar VDOPanel na yanzu
✅ Canji: Sabon shafin Watsawa kai tsaye don (Saitin Tsaro - Saitin Rikodi)
✅ Canza: Sabunta (Biyan Kuɗi da Iyakoki - Bayanan Bayani).
✅ Kafaffen: Cikakken abun ciki da ya ɓace a ƙarƙashin Shafin Haɗaɗɗiyar Sauri
✅ Kafaffen: Share fayil ɗin lissafin waƙa akan ma'ajin uwar garken bayan share jerin waƙoƙi daga panel
Disamba 22, 2020
version 1.1.8
✅ Ƙara: Goyan bayan sabar cPanel
✅ Ƙarawa: Ƙara da goyan bayan yare da yawa (Larabci - Ingilishi - Faransanci - Jamusanci - Girkanci - Italiyanci - Farisa - Yaren mutanen Poland - Romanian - Rashanci - Sifen - Baturke - Sinanci)
✅ Haɓakawa: ffmpeg tsari da haɗin kai
✅ Haɓakawa: aikin sarrafa fayil
✅ Haɓakawa: nginx da aikin sabar gidan yanar gizo
✅ Gyara: Ajiyayyen ayyuka
✅ Gyara: kwari da haɓaka matasan ɗan wasa
Nuwamba 29, 2020
version 1.1.7
♥ Gyaran kwaro da haɓaka aiki.
Nuwamba 24, 2020
version 1.1.6
♥ Added : Jerin adireshi don tashar masu watsa shirye-shirye.
♥ Kafaffen: Mai sarrafa fayil da yawa zaɓi.
♥ Kafaffen: Jerin waƙa na jadawali harbi ɗaya.
A canza: sabon shafin "Gudanar da yanar gizo" don (Mai sarrafa fayil - Screin bayanan kwamfuta - Lissafin waƙa - Scorlist Panels.
♥ An Canja : Sabon shafin "Utilities" don (Haɗi mai sauri - Widgets - Alamar - Saitunan Geo - Jerin Lissafi) a cikin kwamitin watsa shirye-shirye.
Nuwamba 17, 2020
version 1.1.5
♥ Ƙara sabon zaɓi don yawo kai tsaye daga PC don ba da damar haɗi tare da kalmar sirri ta RTMP kuma saita shi azaman tsoho da ƙara maɓallin kwafi.
♥ Ɗaukaka shafin Haɗa kai tare da ƙarin bayanai don sabon ingantaccen RTMP da ƙara maɓallin kwafi da ƙari.
♥ Inganta mai kula da ƙira don admin da mai watsa shirye-shirye.
♥ Ƙara sabon zaɓin Gudanar da Sabis don kwamitin watsa shirye-shirye don sake farawa, tsayawa, fara yawo sabis.
♥ Ayyukan lissafin waƙa na haɓakawa.
♥ Ingantawa da gyara ayyukan sarrafa fayil.
♥ Inganta ffmpeg tare da sabis na RTMP.
♥ Gyara zaɓin alias a cikin kwamitin gudanarwa.
Nuwamba 14, 2020
version 1.1.4
♥ Ƙarawa: Sabon zaɓi don yawo kai tsaye daga PC don ba da damar haɗi tare da kalmar sirri ta RTMP kuma saita shi azaman tsoho da maɓallin kwafi.
♥ An sabunta: Shafin Haɗi mai sauri tare da ƙarin bayanai don sabbin rtmp auth da ƙara maɓallin kwafi da ƙari.
Ilimin mai inganta ra'ayi na ƙira don gudanarwa da mai watsa shirye-shirye
Nuwamba 11, 2020
version 1.1.3
♥ Ƙara cikakken tsarin ajiya (tsara - da hannu - mayar da gida, nesa da hannun hannu)
♥ Ƙara kayan aikin canja wuri don ƙaura asusun masu watsa shirye-shirye daga VDOpanel zuwa uwar garken VDOpanel
♥ Ƙara sabis na sake farawa zuwa kwamitin gudanarwa
♥ Ƙara zaɓin sake yin oda don fayilolin bidiyo na jerin waƙoƙi
♥ Gyara batun shiga don masu watsa shirye-shirye
♥ Inganta ffmpeg tare da sabis na RTMP
Oktoba 17, 2020
version 1.1.2
✅ Inganta tsarin ffmpeg tare da rafin WebTV.
✅ Ƙara .webm girman bidiyo don rafin WebTV da mai sarrafa fayil
✅ Inganta share fayilolin tsarin rajista ta atomatik
✅ Gyara kwaro a cikin tsarin yau da kullun da mai tsarawa
✅ Gyara Matsalolin Tsaro
Oktoba 13, 2020
version 1.1.1
✅ Cikakken Tsarin Sake siyarwa.
✅ SSL sabuntawa ta atomatik.
✅ Social Media Streaming (Live Relay akan Facebook da YouTube)
✅ Sabunta tsarin lokaci kuma canza shiga shafin sabuntawa idan akwai sabon sabuntawa.
✅ Nau'in Asusu, Mai shi da Ranar Saita Asusu don jerin masu watsa shirye-shirye.
♥ Gyara tambarin panel na watsa shirye-shirye zai ɗauki tambari iri ɗaya da admin ya ɗora.
♥ Bada izinin IP na gida da uwar garken jama'a IP zuwa yawo na gida.
♥ Gyara ƙudurin bitrate
Satumba 17, 2020
version 1.1.0
✅ An Saki Sigar Farko
Agusta 10, 2020
Beta Shafin
✅ An Saki Sigar Beta