VDO Panel : Sharuɗɗa & Sharuɗɗa

An sabunta ta ƙarshe: 2022-12-07

1. Gabatarwa

Barka da zuwa Everest Cast ("Kamfani", "mu", "namu", "mu")!

Waɗannan Sharuɗɗan Sabis (“Sharuɗɗan”, “Sharuɗɗan Sabis”) suna sarrafa amfani da gidan yanar gizon mu da ke https://everestcast.com (tare ko “Sabis” ɗaya ɗaya) wanda ke sarrafa shi Everest Cast.

Manufar Sirrin mu kuma tana sarrafa amfani da Sabis ɗin mu kuma yana bayanin yadda muke tattarawa, kiyayewa da bayyana bayanan da ke fitowa daga amfani da shafukan yanar gizon mu.

Yarjejeniyar ku da mu ta haɗa da waɗannan Sharuɗɗan da Manufar Sirrin mu ("Yarjejeniyoyi"). Kun yarda cewa kun karanta kuma kun fahimci Yarjejeniyar, kuma kun yarda ku ɗaure su.

Idan ba ku yarda da (ko ba za ku iya bi) Yarjejeniyar ba, to ba za ku iya amfani da Sabis ɗin ba, amma da fatan za a sanar da mu ta imel a [email kariya] don haka mu yi kokarin nemo mafita. Waɗannan Sharuɗɗan sun shafi duk baƙi, masu amfani, da sauran waɗanda ke son samun dama ko amfani da Sabis ɗin.

2. Sadarwa

Ta amfani da Sabis ɗinmu, kun yarda da biyan kuɗi zuwa wasiƙun labarai, tallace-tallace ko kayan talla, da sauran bayanan da za mu iya aikawa. Koyaya, kuna iya barin karɓar kowane, ko duka, na waɗannan hanyoyin sadarwa daga gare mu ta bin hanyar haɗin yanar gizo ko ta hanyar imel a. [email kariya].

3. Siyarwa

Idan kuna son siyan kowane samfur ko sabis da aka samar ta hanyar Sabis ("Sayi"), ana iya tambayar ku don samar da wasu bayanan da suka dace da Siyayyar ku gami da amma ba'a iyakance su ba, lambar katin kiredit ko zare kudi, ranar ƙarewar katin ku. , adireshin lissafin ku, da bayanan jigilar kaya.

Kuna wakilta da bada garantin cewa: (i) kuna da haƙƙin doka don amfani da kowane kati ko wata hanyar biyan kuɗi dangane da kowane Sayi; kuma (ii) bayanin da kuke kawo mana gaskiya ne, daidai kuma cikakke.

Za mu iya yin amfani da amfani da sabis na ɓangare na uku don manufar sauƙaƙe biyan kuɗi da kuma kammala Sayayya. Ta hanyar ƙaddamar da bayanan ku, kuna ba mu 'yancin samar da bayanin ga waɗannan ɓangarori na uku waɗanda ke ƙarƙashin Dokar Sirrinmu.

Mun tanadi haƙƙin ƙi ko soke odar ku a kowane lokaci saboda dalilai ciki har da amma ba'a iyakance ga: samuwar samfur ko sabis ba, kurakurai a cikin kwatance ko farashin samfur ko sabis, kuskure a cikin odar ku ko wasu dalilai.

Mun ajiye haƙƙin haƙƙin ƙin ko soke umarninka idan an yi la'akari da zamba ko cin zarafi mara izini ko doka.

4. Gasar Cin Kofin Gasa, Gasar Cin Hanci Da Rashawa

Duk wata gasa, cin zarafi ko wasu tallace-tallace (a dunkule, "Promotions") da aka samar ta hanyar Sabis ana iya sarrafa su ta hanyar ƙa'idodin da suka bambanta da waɗannan Sharuɗɗan Sabis. Idan kun shiga cikin kowace Ci gaba, da fatan za a duba ƙa'idodin da suka dace da kuma Manufar Sirrin mu. Idan dokokin haɓakawa sun ci karo da waɗannan Sharuɗɗan Sabis, dokokin haɓakawa za su yi aiki.

5. Biyan kuɗi

Ana biyan wasu sassan Sabis ɗin bisa tsarin biyan kuɗi ("Biyan kuɗi(s)"). Za a yi muku cajin gaba akan maimaituwa da lokaci-lokaci ("Za a yi lissafin Kuɗi"). Za a saita hawan kuɗin kuɗi ya danganta da nau'in shirin biyan kuɗi da kuka zaɓa lokacin siyan Kuɗi.

A ƙarshen kowane Zagayowar Kuɗi, Biyan kuɗin ku zai sabunta ta atomatik a ƙarƙashin ainihin sharuɗɗa iri ɗaya sai dai idan kun soke shi ko Everest Cast soke shi. Kuna iya soke sabuntawar Kuɗin ku ta hanyar shafin sarrafa asusun kan layi ko ta hanyar tuntuɓar [email kariya] ƙungiyar tallafin abokin ciniki.

Ana buƙatar ingantaccen hanyar biyan kuɗi don aiwatar da biyan kuɗin biyan kuɗin ku. Ku yi tanadi Everest Cast tare da cikakken bayanin lissafin kuɗi wanda zai iya haɗawa amma ba'a iyakance ga cikakken suna ba, adireshi, jiha, lambar waya ko zip, lambar tarho, da ingantaccen bayanin hanyar biyan kuɗi. Ta hanyar ƙaddamar da irin waɗannan bayanan biyan kuɗi, kuna ba da izini ta atomatik Everest Cast don cajin duk kuɗaɗen biyan kuɗi da aka yi ta asusunku zuwa kowane irin waɗannan kayan aikin biyan kuɗi.

Idan lissafin kuɗi ta atomatik ya gaza faruwa saboda kowane dalili, Everest Cast yana da haƙƙin dakatar da damar ku zuwa Sabis tare da sakamako nan take.

6. Free Trial

Everest Cast na iya, bisa ga ra'ayin sa kawai, ya ba da Biyan kuɗi tare da gwaji kyauta na ƙayyadadden lokaci ("Gwaji na Kyauta").

Ana iya buƙatar ku shigar da bayanan lissafin ku don yin rajista don Gwaji Kyauta.

Idan kun shigar da bayanan lissafin ku lokacin yin rajista don Gwajin Kyauta, ba za a caje ku ba Everest Cast har sai lokacin da Gwajin Kyauta ya kare. A ranar ƙarshe ta lokacin gwaji na Kyauta, sai dai idan kun soke Biyan Kuɗi, za a caje ku ta atomatik kuɗin biyan kuɗin shiga na nau'in Kuɗin da kuka zaɓa.

A kowane lokaci kuma ba tare da sanarwa ba, Everest Cast yana da haƙƙin (i) canza Sharuɗɗan Sabis na tayin Gwaji Kyauta, ko (ii) soke irin wannan tayin na Gwajin Kyauta.

7. Canje-canjen Kuɗi

Everest Cast, a cikin ikonta kawai kuma a kowane lokaci, na iya canza kuɗaɗen Kuɗi don Biyan Kuɗi. Duk wani canjin kuɗin biyan kuɗi zai yi tasiri a ƙarshen Zagayen Kuɗi na yanzu.

Everest Cast zai ba ku sanarwa mai ma'ana na duk wani canji na kuɗin Kuɗin Kuɗi don ba ku damar dakatar da Biyan kuɗin ku kafin irin wannan canjin ya yi tasiri.

Ci gaba da amfani da Sabis ɗin ku bayan canjin kuɗin biyan kuɗi ya fara aiki ya zama yarjejeniyar ku don biyan kuɗin kuɗin biyan kuɗin da aka gyara.

8. Garanti na Ba da Kuɗi na Kwanaki 30

Gamsar da ku shine babban fifikonmu kuma muna da tabbacin zaku gamsu da ayyukanmu. Har yanzu, idan kun gwada mu kuma ku yanke shawarar asusunku bai cika buƙatunku ba, zaku iya soke cikin kwanaki 30 don maidowa kamar haka.

Idan ka soke a cikin kwanaki 30 za ka karɓi cikakken kuɗi akan maɓallin lasisin da ka saya kawai. Garanti na dawo da kuɗi baya aiki ga yawancin samfuran ƙarawa, kamar yanki, Stream Hosting, Dedicated Server, SSL takaddun shaida, da VPS, da aka ba da yanayin musamman na farashin su.

Everest Cast baya bayar da wani maidawa don sokewar da ta faru bayan kwanaki 30.

9. Samfura da Sabis ɗin da ba za a iya dawowa ba:

Ba za mu ba da wani kuɗi ko mayar da kuɗi don samfuran da Sabis ɗin da ba a biya ba. Kayayyaki da Sabis ɗin da ba za a iya dawowa ba sune kamar haka:

√ Rijistar Yanki da Sabunta Rijistar Domain.
√ Takaddun shaida na SSL masu zaman kansu
√ Sabar masu zaman kansu (VPS) da samfuran haɗin gwiwa.
√ Sadaukar uwar garke da samfuran alaƙa.
√ Hosting Hosting Video ko Audio
√ Software Design & Development
√ Zane-zane & Ci Gaban Aikace-aikacen Waya

10. KYAUTATA KUDI :

Asusu na farko ne kawai suka cancanci maida kuɗi. Misali, idan kuna da asusu tare da mu a baya, soke kuma ku sake yin rajista, ko kuma idan kun buɗe asusu na biyu tare da mu, ba za ku cancanci dawo da kuɗi ba.

11. Abun ciki

Sabis ɗinmu yana ba ku damar aikawa, haɗawa, adanawa, rabawa da kuma samar da wasu takamaiman bayanai, rubutu, zane-zane, bidiyo, ko wani abu ("abun ciki"). Kai ne ke da alhakin Abubuwan da ka aika akan ko ta Sabis, gami da halalcin sa, amincin sa, da dacewarsa.

Ta hanyar buga abun ciki akan ko ta hanyar Sabis, Kuna wakiltar kuma kuna ba da garantin cewa: (i) Abun ciki naku ne (ku mallake shi) da/ko kuna da damar amfani da shi kuma kuna da haƙƙin ba mu haƙƙoƙi da lasisi kamar yadda aka bayar a cikin waɗannan Sharuɗɗan , da (ii) cewa aika abun cikin ku akan ko ta hanyar Sabis baya keta haƙƙin sirri, haƙƙoƙin tallatawa, haƙƙin mallaka, haƙƙin kwangila ko kowane haƙƙin kowane mutum ko mahalli. Mun tanadi haƙƙin soke asusun duk wanda aka samu yana keta haƙƙin mallaka.

Kuna riƙe kowane haƙƙoƙin ku ga kowane Abun da kuka ƙaddamar, aikawa ko nunawa akan ko ta hanyar Sabis kuma kuna da alhakin kare waɗannan haƙƙoƙin. Ba mu ɗauki alhaki ba kuma ba mu ɗaukar alhakin Abun ciki da ku ko kowane saƙo na ɓangare na uku akan ko ta hanyar Sabis. Koyaya, ta hanyar buga abun ciki ta amfani da Sabis kuna ba mu haƙƙi da lasisi don amfani, gyara, yi a bainar jama'a, nunawa a bainar jama'a, haɓakawa, da rarraba irin wannan Abun ciki akan kuma ta hanyar Sabis. Kun yarda cewa wannan lasisin ya haɗa da haƙƙin a gare mu don samar da abun cikin ku ga sauran masu amfani da Sabis, waɗanda kuma za su iya amfani da abun cikin ku wanda ke ƙarƙashin waɗannan Sharuɗɗan.

Everest Cast yana da haƙƙi amma ba wajibcin saka idanu da gyara duk Abubuwan da masu amfani suka bayar ba.

Bugu da kari, Abubuwan da aka samo akan ko ta wannan Sabis mallakin ne Everest Cast ko amfani da izini. Ba za ku iya rarraba, gyara, watsa, sake amfani, zazzagewa, sake bugawa, kwafi, ko amfani da abun cikin da aka faɗi ba, ko gabaɗaya ko a sashi, don dalilai na kasuwanci ko don amfanin kanku, ba tare da takamaiman izini na rubutacciya daga gare mu ba.

12. Haramtattun Amfani

Kuna iya amfani da Sabis kawai don dalilai na halal kuma daidai da Sharuɗɗan. Kun yarda kada ku yi amfani da Sabis:

0.1. Ta kowace hanya da ta saba wa kowace doka ko ƙa'ida ta ƙasa ko ta ƙasa da ƙasa.

0.2. Don manufar cin zarafi, cutarwa, ko yunƙurin yin amfani ko cutar da ƙananan yara ta kowace hanya ta hanyar fallasa su ga abubuwan da ba su dace ba ko akasin haka.

0.3. Don aikawa, ko siyan aika, kowane talla ko kayan talla, gami da kowane “wasiku na takarce”, “wasiƙar sarƙa,” “spam,” ko duk wani buƙatun makamancin haka.

0.4. Don yin kwaikwayi ko yunƙurin kwaikwayi Kamfani, ma'aikacin Kamfani, wani mai amfani, ko wani mutum ko mahalli.

0.5. Ta kowace hanya da ta keta haƙƙin wasu, ko ta kowace hanya haramun ne, barazana, zamba, ko cutarwa, ko kuma dangane da duk wata manufa ko aiki da ta sabawa doka.

0.6. Don shiga cikin kowane hali da ke hana ko hana kowa amfani ko jin daɗin Sabis, ko wanda, kamar yadda muka ƙaddara, na iya cutar da kamfani ko masu amfani da Sabis ko fallasa su ga abin alhaki.

0.7 Don Haɓaka wariya dangane da launin fata, jinsi, addini, ƙasa, nakasa, yanayin jima'i ko shekaru.

0.8 Don Watsawa ko Rarraba kowane Abun Batsa.

Bugu da ƙari, ba ku yarda da:

0.1. Yi amfani da Sabis ta kowace hanya da za ta iya musaki, nauyi, lalacewa, ko ɓata Sabis ko tsoma baki tare da kowane ɓangare na amfani da Sabis, gami da ikonsu na shiga ayyukan gaske ta hanyar Sabis.

0.2. Yi amfani da kowane mutum-mutumi, gizo-gizo, ko wata na'ura ta atomatik, tsari, ko hanyoyin samun damar Sabis don kowace manufa, gami da saka idanu ko kwafi kowane abu akan Sabis.

0.3. Yi amfani da kowane tsari na hannu don saka idanu ko kwafi kowane abu akan Sabis ko don kowane dalili mara izini ba tare da rubutaccen izininmu ba.

0.4. Yi amfani da kowace na'ura, software, ko na yau da kullun da ke yin tsangwama tare da ingantaccen aikin Sabis.

0.5. Gabatar da kowane ƙwayoyin cuta, dawakai trojan, tsutsotsi, bama-bamai na dabaru, ko wani abu wanda ke cutarwa ko fasaha.

0.6. Ƙoƙarin samun damar shiga mara izini, tsoma baki, lalata, ko tarwatsa kowane ɓangarorin Sabis, uwar garken da aka adana Sabis akansa, ko kowane uwar garken, kwamfuta, ko bayanan bayanai da aka haɗa zuwa Sabis.

0.7. Sabis na kai hari ta hanyar harin musun sabis ko harin hana sabis na rarrabawa.

0.8. Ɗauki kowane mataki da zai iya lalata ko gurbata ƙimar Kamfanin.

0.9. In ba haka ba ƙoƙarin tsoma baki tare da ingantaccen aikin Sabis.

13 Bincike

Ƙila mu yi amfani da Masu ba da sabis na ɓangare na uku don dubawa da kuma nazarin amfani da sabis ɗinmu.

14. Babu Amfani Da Kananan Yara

An yi nufin sabis ne kawai don samun dama da amfani da mutane aƙalla shekaru goma sha takwas (18). Ta hanyar shiga ko amfani da Sabis, kuna ba da garantin kuma wakiltar cewa kun kasance aƙalla shekaru goma sha takwas (18) kuma kuna da cikakken iko, dama, da damar shigar da wannan yarjejeniya kuma ku bi duk sharuɗɗan Sharuɗɗa. Idan ba aƙalla shekaru goma sha takwas (18) ba, an hana ku duka samun dama da amfani da Sabis.

15. Lissafi

Lokacin da kuka ƙirƙiri asusu tare da mu, kuna ba da garantin cewa kun cika shekaru 18, kuma bayanan da kuke ba mu daidai ne, cikakke, kuma na yau da kullun a kowane lokaci. Bayanan da ba daidai ba, mara cikakke, ko wanda aka daina amfani da shi na iya haifar da ƙarewar asusunku kan Sabis.

Kai ne ke da alhakin kiyaye sirrin asusunka da kalmar wucewa, gami da amma ba'a iyakance ga ƙuntatawa na shiga kwamfutarka da/ko asusu ba. Kun yarda da karɓar alhakin kowane aiki ko ayyuka da ke faruwa a ƙarƙashin asusunku da/ko kalmar sirri, ko kalmar sirrin ku tana tare da Sabis ɗinmu ko sabis na ɓangare na uku. Dole ne ku sanar da mu nan da nan bayan sanin duk wani keta tsaro ko amfani da asusunku ba tare da izini ba.

Kila bazai yi amfani da sunan mai amfani da sunan wani mutum ko mahaluži ko abin da ba'a ba da izinin doka ba don amfani, sunan ko alamar kasuwanci wanda ke ƙarƙashin duk wani hakki na wani mutum ko mahaluɗan wanin ku, ba tare da izini ba. Kuna iya amfani dashi azaman sunan mai amfani da sunan da ke da mummunan, mummunan ko maras kyau.

Mun tanadi haƙƙin ƙin sabis, dakatar da asusu, cirewa ko shirya abun ciki, ko soke umarni a cikin shawararmu kaɗai.

16. ilimi Property

Sabis da ainihin abun ciki (ban da abun ciki da masu amfani ke bayarwa), fasali da ayyuka sune kuma za su kasance keɓaɓɓen keɓantacce na Everest Cast da masu lasisinsa. Ana kiyaye sabis ta haƙƙin mallaka, alamar kasuwanci, da sauran dokoki na ƙasashen waje. Ba za a iya amfani da alamun kasuwancin mu dangane da kowane samfur ko sabis ba tare da izinin rubutaccen izini na Everest Cast.

17. Ka'idar Hakkin Mallaka

Muna mutunta haƙƙin mallakar fasaha na wasu. Manufarmu ce mu ba da amsa ga duk wani da'awar cewa Abubuwan da aka buga akan Sabis suna keta haƙƙin mallaka ko wasu haƙƙoƙin mallaka ("Ci Haɗin kai") na kowane mutum ko mahaluži.

Idan kai mai haƙƙin mallaka ne, ko kuma aka ba da izini a madadin ɗaya, kuma ka yi imanin cewa an kwafi aikin haƙƙin mallaka ta hanyar da ta ƙunshi keta haƙƙin mallaka, da fatan za a ƙaddamar da da'awar ku ta imel zuwa [email kariya], tare da jigon jigon: "Cutar Haƙƙin mallaka" kuma haɗa a cikin da'awar ku cikakken bayanin cin zarafi da ake zargin kamar yadda aka yi dalla dalla a ƙasa, ƙarƙashin "Sanarwar DMCA da Tsarin don Da'awar Haƙƙin mallaka"

Za a iya ɗaukar ku don diyya (gami da farashi da kuɗin lauyoyi) don ɓarna ko da'awar rashin imani kan keta kowane Abun ciki da aka samu akan da/ko ta hanyar Sabis akan haƙƙin mallaka.

18. Sanarwa da Tsarin DMCA don Da'awar Cin Haƙƙin mallaka

Kuna iya ƙaddamar da sanarwa bisa ga Dokar Haƙƙin mallaka na Millennium Digital (DMCA) ta samar da Wakilin Haƙƙin mallaka tare da waɗannan bayanan a rubuce (duba 17 USC 512(c)(3) don ƙarin cikakkun bayanai):

0.1. sa hannu na lantarki ko na zahiri na mutumin da aka ba da izinin yin aiki a madadin mai haƙƙin mallaka;

0.2. bayanin aikin haƙƙin mallaka wanda kuke da'awar an keta shi, gami da URL (watau adireshin shafin yanar gizon) na wurin da aikin haƙƙin mallaka ya wanzu ko kwafin aikin haƙƙin mallaka;

0.3. gano URL ko wani takamaiman wuri akan Sabis inda kayan da kuke da'awar ke cin zarafi yake;

0.4. adireshin ku, lambar tarho, da adireshin imel;

0.5. sanarwa daga gare ku cewa kuna da kyakkyawan imani cewa amfani da gardama ba shi da izini daga mai haƙƙin mallaka, wakilinsa, ko doka;

0.6. bayanin da kuka yi, wanda aka yi ƙarƙashin hukuncin ƙarya, cewa bayanan da ke sama a cikin sanarwarku daidai ne kuma ku ne mai haƙƙin mallaka ko kuma an ba ku izinin yin aiki a madadin mai haƙƙin mallaka.

Kuna iya tuntuɓar Wakilin Haƙƙin mallaka ta hanyar imel a [email kariya].

19. Kuskure Bayar da Rahoto da Maimaitawa

Kuna iya ba mu ko dai kai tsaye a [email kariya] ko ta shafukan yanar gizo da kayan aiki tare da bayanai da amsa game da kurakurai, shawarwari don ingantawa, ra'ayoyi, matsaloli, gunaguni, da sauran abubuwan da suka shafi Sabis ɗinmu ("Fedback"). Kun yarda kuma kun yarda cewa: (i) ba za ku riƙe, mallaka ko tabbatar da duk wani haƙƙin mallakar fasaha ko wani haƙƙi, take ko sha'awar ko ga Feedback; (ii) Kamfanin na iya samun ra'ayoyin ci gaba irin na Feedback; (iii) Sake mayar da martani ba ya ƙunsar bayanan sirri ko bayanan mallakar ku ko wani ɓangare na uku; da (iv) Kamfanin baya ƙarƙashin kowane wajibci na sirri dangane da Feedback. A yayin da ba za a iya canja wurin ikon mallakar zuwa Feedback ba saboda zartar da dokoki na wajibi, kuna ba Kamfanin da masu haɗin gwiwa keɓantacce, canja wuri, wanda ba za a iya soke shi ba, kyauta, mai lasisi, mara iyaka da har abada damar amfani ( ciki har da kwafi, gyaggyarawa, ƙirƙirar ayyukan da aka samo asali, bugawa, rarrabawa da tallatawa) Sake amsa ta kowace hanya kuma don kowace manufa.

20. Haɗi zuwa Sauran Shafukan Yanar Gizo

Sabis ɗinmu na iya ƙunsar hanyoyin haɗin yanar gizo na ɓangare na uku ko ayyuka waɗanda ba mallakarsu ko sarrafawa ba Everest Cast.

Everest Cast ba shi da iko a kai kuma ba shi da alhakin abun ciki, manufofin keɓantawa, ko ayyuka na kowane rukunin yanar gizo ko ayyuka na ɓangare na uku. Ba mu ba da garantin kyauta na kowane ɗayan waɗannan abubuwan / daidaikun mutane ko gidajen yanar gizon su ba.

Misali, an ƙirƙiri ƙayyadaddun Sharuɗɗan Amfani ta amfani da PolicyMaker.io, aikace-aikacen gidan yanar gizo kyauta don ƙirƙirar takaddun doka masu inganci. Jagorar Sharuɗɗa da Yanayin PolicyMaker kayan aiki ne mai sauƙi don amfani don ƙirƙirar ingantaccen samfuri na Sharuɗɗan Sabis don gidan yanar gizo, blog, kantin sayar da e-commerce ko app.

KA YARDA KUMA KA YARDA CEWA KAMFANIN BA ZAI YI ALHAKI KO ALhaki ba, Kai tsaye KO A FAHIMTA, DON DUK WATA LAFIYA KO RASHIN SANA'A KO AZARAR HAIFARWA KO A GAME DA AMFANI KO DOGARA GA KOWANE MAI KYAU, TA KOWANE WADANNAN SHAFOFIN YANAR GIZO KO SAI BANGAREN JANGIYA NA UKU.

MUNA KARFIN SHAWARARKU DA KARATUN SHARUDDAN HIDIMAR DA MANUFOFIN SIRRI NA KOWANNE SHAFI NA UKU KO SAIDAJE DA KU ZIYARA.

21. Rarraba Garanti

KAMFANI YAKE BAYAR DA WADANNAN HIDIMAR AKAN "KAMAR YADDA YAKE" DA "KAMAR YADDA AKE SAMU". KAMFANI BA YA YI WAKILI KO GARANTI KOWANE IRI, BAYANI KO BANGASKIYA, GAME DA AIYUKA NA SAIKINSU, KO BAYANIN, ABUBUWA KO KAYANA KE HADA A CIKINSU. KUN YARDA DA TSARKI CEWA AMFANIN WADANNAN HAYYIDUNA, ABUNSU, DA DUK WANI HAYYIDUNA KO ABUBUWA DA SAMUN MU DAGA GAREMU YANA CIKIN ILLAR KU KADAI.

KAMFANI KO DUK WANI MUTUM DA KAMFANIN BABU WANI GARANTI KO WALILI TARE DA CIKAWA, TSARO, AMINCI, INGANTATTU, KO SAMUN SAIBI. BA TARE DA IYA IYAKA BA, KO KAMFANI KO WANI WANDA YA HADAKA DA KAMFANIN WAKILI KO GARGAJIN DA SAMUN SAMUN, ABUNSU, KO WANI ABUBUWANSU, KO WANI SAMUN SAUKI KO ABUBUWA DA SAMUN SAMUN TAHANYAR HIDIMAR. , CEWA SERVICES KO SERVAR DA AKE SAMUN SHI KYAUTA KYAUTA KYAUTA KYAUTA KO SAURAN ABUBUWA MASU CUTARWA KO WANI SAI KYAUTA KO WANI ABUBUWAN DA SAMUN SAMUN TA HAYYAR SABODA HAKA.

ANAN KAMFANI YA KIRAN DUK WANI GARANTIN KOWANE IRIN, KO BAYANI KO BAYANI, Doka, KO IN BA haka ba, gami da AMMA BAI IYA IYAKA GA KOWANE GARANTIN ciniki, RA'AYIN SAMA, DA DOLE.

Abubuwan da suka gabata baya shafar kowane garantin da ba za a iya keɓe ko IYAKA ba a ƙarƙashin DOKA MAI TSARKI.

22. Iyakance Alhaki

SAI KAMAR YADDA SHARI'A TA HANA, ZAKU RIK'O MU DA JAMI'ANMU, DARAKWATANMU, MA'AIKATANMU, DA MA'AIKATANMU GA DUK WANI SHARRI GA AZUMI, MUSAMMAN, MAFARKI, KO SAMUN LALACEWA, DUK DA SAMUN CUTARWA, DA SAMUN RASHIN HASSADA. NA HUKUNCI DA HUKUNCI, KO A GWAJI KO A BUKATA, IDAN WANI, KO BA'A SHAR'A KO SANARWA, KO A WANI AIKI NA KWANAKI, Sakaci, KO WANI AIKI NA AZZAHI, KO TASHIN HANKALI, BA TARE BA. HADA BA TARE DA IYAKA KOWANE KOWANE KOWA GA RAUNI KO LALACEWAR DUKIYA BA, TSOKA DAGA WANNAN YARJEJIN DA DUK WATA SAUKI NA WATA DOKAR TARAYYA, JIHA, KO ARANA, Dokoki, Dokoki, ko Sharudda, LALACEWA. SAI KAMAR YADDA SHARI’A TA HANA, IDAN HAR ANA SANYA ALHAKI A WAJEN KAMFANIN, ZA’A IYA IYA KAN KUDIN DA AKE BIYAWA KAYAYYA DA/KO HIDIMAR, KUMA A KAN BABU WANI HALIFOFIN DA ZA A SAMU SAKAMAKO. WASU JIHOHI BASA YARDA KOWANE KO IYAKA NA HUKUNCI, LALACEWA KO SAMUN SABODA HAKA, DON HAKA IYAKA KO WAJEN GABATAR BA ZAI AIKATA KA BA.

23. ƙarshe

Za mu iya dakatar ko dakatar da asusun ku da damar shiga Sabis nan da nan, ba tare da sanarwa ta farko ko alhaki ba, a ƙarƙashin ikonmu kawai, saboda kowane dalili komai kuma ba tare da iyakancewa ba, gami da amma ba'a iyakance ga keta Sharuɗɗan ba.

Idan kuna son ƙare asusunku, ƙila ku daina amfani da Sabis ɗin kawai.

Duk tanade-tanaden Sharuɗɗan waɗanda ta yanayinsu yakamata su tsira daga ƙarewa za su tsira daga ƙarewa, gami da, ba tare da iyakancewa ba, tanadin mallakar mallaka, rarrabuwar garanti, biyan kuɗi, da iyakokin abin alhaki.

24. Dokar Gudanarwa

Waɗannan Sharuɗɗan za a sarrafa su kuma a yi amfani da su daidai da dokokin Nepal, waɗanda dokar da ta shafi yarjejeniya ba tare da la'akari da tashe-tashen hankula na doka ba.

Rashin aiwatar da duk wani hakki ko tanadin waɗannan Sharuɗɗan ba za a yi la'akarin yafe wa waɗannan haƙƙoƙin ba. Idan duk wani tanadi na waɗannan Sharuɗɗan ya zama mara inganci ko kuma kotu ba za ta iya aiwatar da ita ba, sauran tanadin waɗannan Sharuɗɗan za su ci gaba da aiki. Waɗannan Sharuɗɗan sun ƙunshi gabaɗayan yarjejeniya tsakaninmu game da Sabis ɗinmu kuma mu maye gurbin duk wata yarjejeniya da muka riga muka yi tsakaninmu game da Sabis.

25. Canje-canje zuwa Sabis

Mun tanadi haƙƙin janyewa ko gyara Sabis ɗinmu, da kowane sabis ko kayan da muka bayar ta hanyar Sabis, a cikin ikonmu kawai ba tare da sanarwa ba. Ba za mu zama abin dogaro ba idan saboda kowane dalili duka ko kowane ɓangaren Sabis ba ya samuwa a kowane lokaci ko na kowane lokaci. Daga lokaci zuwa lokaci, ƙila mu iyakance damar zuwa wasu sassan Sabis, ko gabaɗayan Sabis, ga masu amfani, gami da masu amfani masu rijista.

26. Canje-canje ga Sharuɗɗan

Za mu iya gyara Sharuɗɗan a kowane lokaci ta hanyar buga sharuɗɗan da aka gyara akan wannan rukunin yanar gizon. Alhakin ku ne ku sake bitar waɗannan Sharuɗɗan lokaci-lokaci.

Ci gaba da amfani da Platform ɗin biyo bayan buga sharuɗɗan da aka sabunta yana nufin kun yarda kuma kun yarda da canje-canje. Ana sa ran ku duba wannan shafi akai-akai don ku san kowane canje-canje, kamar yadda suke ɗaure ku.

Ta ci gaba da samun dama ko amfani da Sabis ɗinmu bayan duk wani bita ya yi tasiri, kun yarda ku ɗaure ku da sharuɗɗan da aka bita. Idan ba ku yarda da sabbin sharuɗɗan ba, ba ku da izinin amfani da Sabis.

27. Waiver Da Tauyewa

Babu wani abin da Kamfanin ya yi na kowane lokaci ko sharadi da aka tsara a cikin Sharuɗɗan da za a ɗauka a matsayin ci gaba ko ci gaba da yin watsi da irin wannan lokaci ko sharadi ko watsi da kowane lokaci ko sharadi, da duk wani gazawar Kamfanin don tabbatar da hakki ko tanadi a ƙarƙashinsa. Sharuɗɗan ba za su zama ƙetare irin wannan haƙƙi ko tanadi ba.

Idan duk wani tanadi na Sharuɗɗan da kotu ko wasu kotunan da ke da ikon yin aiki ba su da inganci, ba bisa ka'ida ba, ko kuma ba za a iya aiwatar da su ba saboda kowane dalili, za a kawar da irin wannan tanadin ko iyakance zuwa mafi ƙarancin abin da sauran sharuɗɗan za su ci gaba gaba ɗaya. karfi da tasiri.

28. Yabo

TA HANYAR AMFANI DA HIDIMAR KO SAURAN AYYUKAN DA MUKE YI, KA YARDA CEWA KA KARANTA WADANNAN SHARUDDAN HIDIMAR KUMA KA YARDA KA IYA YI MASU.

29. Tuntuɓi mu

Da fatan za a aika da ra'ayoyin ku, sharhi, da buƙatun tallafin fasaha ta imel: [email kariya].

siffar